Digital Marketing Android పీ తో మి A3 స్మార్ట్ఫోన్, 48MP ప్రైమరీ కెమెరా...

Android పీ తో మి A3 స్మార్ట్ఫోన్, 48MP ప్రైమరీ కెమెరా కేవలం Rs.12,999 వద్ద ప్రారంభమై మాత్రమే

-

- Advertisment -
షియోమి చివరకు మి ఎ 3 స్మార్ట్‌ఫోన్‌ను విడుదల చేసింది, ఇది నాలుగు వేర్వేరు పొరలతో డైనమిక్ హోలోగ్రాఫిక్ డిజైన్‌తో వస్తుంది – కలర్ లేయర్స్, రిఫ్లెక్టివ్ కోటింగ్ లేయర్ మరియు నానో-లెవల్ హోలోగ్రాఫిక్ నమూనా మరియు గ్లాస్ లేయర్ కంటిని ఆకర్షించేలా మరియు ప్రత్యేకమైన డిజైన్‌తో అద్భుతమైనదిగా కనిపిస్తాయి. ఎయిర్‌టెల్ డబుల్ డేటా మరియు బౌండ్‌లెస్ కాల్‌ను రూ .249 వద్ద ఆఫర్ చేస్తోంది.

xiaomi mi a3 smartphone
Image Credits: Xiaomi

 ALSO READ: Huawei’s Gentle Monster fashion with technology combination sunglasses

మి A3 సెల్ ఫోన్ వాయిస్ శోధన రాజుకుంది మరియు క్వాల్కమ్ స్నాప్డ్రాగెన్ 665 ప్రాసెసర్, అడ్రినో 610GPU ద్వారా ఆధారితం కోసం Google సహకరించే వ్యక్తి ముఖ్యాంశాలు Google వన్ ద్వారా తోడైన బాక్స్ బయటకు Andriod పీ 9 ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్ తో హాజరవుతారు. మి A3 పెద్ద 15.46cm ఉంది (6.08) ప్రదర్శన సూపర్ AMOLED కార్నింగ్ గొరిల్లా 5 గ్లాస్, 1560×720 పిక్సెల్స్ రిజల్యూషన్స్ తప్పుపట్టలేని చేతి భావాన్ని కోసం సజావుగా వక్ర 3D వెనుక డిజైన్ తో 19.5.9 కారక నిష్పత్తి HD డిస్ప్లే.

xiaomi mi a3 smartphone
           Image Credits: Xiaomi
గాడ్జెట్ ఇక్కడ 128GB UFS కొరకు 2.1 అంతర్గత నిల్వ 64GB UFS కొరకు 2.1 అంతర్గత నిల్వ మరియు 6GB డబుల్ ఛానల్ LPDDR4X RAM తో రెండు ప్రత్యేక వైవిధ్యాలు 4GB డబుల్ ఛానల్ LPDDR4X RAM లో అందుబాటులో ఉంది రెండు వైవిధ్యాలు SD కార్డ్ స్లాట్ ద్వారా 256GB వరకు విస్తరించదగిన చేయవచ్చు. మి A3 సంచలనాత్మక 4030mAH సూచనప్రాయ 18W ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ సామర్థ్యంతో రకం “C” బ్యాటరీ ఉంది. పరికరం పరికరాన్ని అన్లాక్ చేయడానికి కొన్ని సెకన్ల సమయం పడుతుంది మరియు యూజర్ కృత్రిమ మేధస్సు యొక్క తదుపరి స్థాయి అనుభవించవచ్చు ఇది 7 వ తరం లో స్క్రీన్ వేలిముద్ర సెన్సార్ అన్లాక్ చేయవచ్చు.

xiaomi mi a3 smartphone specifications
Image Credits: Xiaomi
మి A3 స్మార్ట్ఫోన్ సోనీ IMX586 సెన్సార్, 1.6μm 4-లో -1 సూపర్ పిక్సెల్, 6P లెన్స్, F / 1.2 అంగుళాల సెన్సార్ పరిమాణం, PDAF, 8 మెగా పిక్సల్ అల్ట్రా వైడ్ యాంగిల్ కెమెరా, FOV 118, F / తో 48MP AI స్మార్ట్ ట్రిపుల్ కెమెరా తో బయటకు 2.2, FF, 2MP లోతు కెమెరా, AI చిత్తరువు మోడ్, స్టడీ హ్యాండ్హెల్డ్ రాత్రి ఫోటోగ్రఫీ మరియు సెకండరీ కెమెరా 32MP AI Selfie కెమెరా, 5p లెన్స్, F / 2.0, 79 FOV FF, AI ఫేస్ అన్లాక్, పనోరమా మోడ్, AI చిత్తరువు మోడ్, మరియు తో బయటకు వస్తుంది స్వీయ చిత్రాల కోసం Plam షట్టర్. A3 గురించి మాట్లాడుతూ కానీ మాతో ఒక భారీ మరియు పెద్ద సెట్అప్ మోస్తున్న లేకుండా అధిక నాణ్యత చిత్రాలు పట్టుకుని ఫొటోగ్రఫి ప్రేమికులకు పాకెట్స్ లో ఒక ఖచ్చితమైన మరియు ప్రొఫెషనల్ కెమెరా కాదు. యొక్క ఆన్బోర్డ్ గైరోస్కోప్, యాక్సిలరోమీటర్, దూరం సెన్సార్, ఎలక్ట్రానిక్ సెన్సార్, కంపనం సెన్సార్, IR బ్లాస్టర్, అది చుట్టూ వ్యాపించి ఉన్న కాంతి సెన్సార్ సెన్సార్లు గురించి మాట్లాడటానికి వీలు. ఇది ఒక ద్వంద్వ-సిమ్ 4G మద్దతుతో ఎనేబుల్.
మి A3 స్మార్ట్ఫోన్ వైట్, గ్రే యొక్క కైండ్ మోర్ దాన్ లో అందుబాటులో ఉంది, మరియు కేవలం బ్లూ తక్కువ విభిన్న, అలాగే రంగుల ఉంది, గొప్ప మరియు గమనార్హమైనవి. కొలతలు 153,48 ྾ 71,85 ྾ 8.475mm మరియు ఉత్పత్తి బరువు 173Grams ఉన్నాయి. Rs.15,999 వద్ద Rs.12,999 వద్ద 4GB RAM / 64GB అంతర్గత నిల్వ మరియు 6GB RAM / 128GB అంతర్గత నిల్వ కోసం ప్రైస్-ట్యాగ్ గోయింగ్. మి A3 స్మార్ట్ఫోన్లు, MI అధికారిక సైట్ వద్ద అమెజాన్ ఎంచుకొన్న అంతేకాకుండా అందుబాటులో ఉంటాయి నేను దాని క్రింద డౌన్ అది ద్వారా చూస్తున్న మీ సమయం మిగిలి ఉండగానే కనెక్షన్లు భాగస్వామ్యం చేస్తుంది.

Check out Official Website: www.mobile.mi.com/in/

Check out Amazon Website: www.amazon/in

మి A3 స్మార్ట్ఫోన్ లక్షణాలు:

 • 5.46cm (6.08) సూపర్ AMOLED కార్నింగ్ గొరిల్లా 5 గ్లాస్ డిస్ప్లే
 • 1560×720 పిక్సెల్స్ తీర్మానాలు
 • Andriod పీ
 • క్వాల్కమ్ స్నాప్డ్రాగెన్ 665 ప్రాసెసర్
 • 64GB UFS కొరకు 2.1 అంతర్గత నిల్వ 4GB డబుల్ ఛానల్ LPDDR4X RAM
 • 128GB UFS కొరకు 2.1 ఇంటర్నల్ స్టోరేజ్ 6GB డబుల్ ఛానల్ LPDDR4X RAM
 • ఇంప్లిసిట్ 18W ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ సామర్థ్యంతో రకం తో 4030mAH బ్యాటరీ “C”
 • సోనీ IMX586 సెన్సార్, 1.6μm 4-లో -1 సూపర్ పిక్సెల్, 6P లెన్స్, F / 1.2 అంగుళాల సెన్సార్ పరిమాణం, PDAF, 8 మెగా పిక్సల్ అల్ట్రా వైడ్ యాంగిల్ కెమెరా, FOV 118, F / 2.2, FF, 2MP లోతు తో 48MP AI స్మార్ట్ ట్రిపుల్ కెమెరా కెమెరా, AI చిత్తరువు మోడ్, స్టడీ హ్యాండ్హెల్డ్ రాత్రి ఫోటోగ్రఫీ
 • 32MP AI Selfie కెమెరా, 5p లెన్స్, F / 2.0, 79 FOV FF, AI ఫేస్ అన్లాక్, పనోరమా మోడ్, AI చిత్తరువు మోడ్, మరియు Plam షట్టర్
 • ద్వంద్వ-సిమ్ 4G
 • కొలతలు: 153,48 ྾ 71,85 ྾ 8.475mm
 • బరువు: 173 గ్రాముల.

మరింత టెక్ నవీకరణలను కోసం మాకు అనుసరించండి దయచేసిon Instagram,  Twitter,  Facebook,  Pinterest LinkedInQuora and Tumblr, Thanks.

Tags:  Xiaomi Mi 6 and Mi 6 Plus specifications leaked onlineMi 6 official with 12+12Dual Camera, 6GB RAM

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Latest news

Samsung Galaxy A31 Smartphone at Rs.16,990 Full Specifications

Samsung is now back with another budget-friendly smartphone, On Hands, Samsung A31 Smartphone launched in India. Samsung...

Xiaomi Mi 10 Smartphone with 108MP Camera and Wireless charging

Xiaomi India has finally launched it's most anticipated flagship Mi 10 5G...

How to earn money from Freelancing and all you need to know – 6milesinfo

Everyone wants to earn money to full fill their dreams but...
- Advertisement -

Digital Marketing, Web Development, Graphics designer, Logo Designer, UI/UX in Warangal – 6milesinfo

We provide all the services needed for a business to make successful through digital channels and printing...

Google Pixel 3 XL takes a bullet and saved a photographer in Hong Kong

We came across many videos and news articles in social media saying that Nokia Mobile Phone just took a...

Must read

- Advertisement -

You might also likeRELATED
Recommended to you